Rais wa Tanzania amshtumu mbunge anayepinga chanjo dhidi ya COVID-19

Rais wa Tanzania Samia Suluhu Hassan amemshtumu  mbunge mmoja  kutoka chama chake tawala ambaye anajulikana kwa kupinga chanjo dhidi ya maradhi ya  Covid-19.

Josephat Gwajima, mbunge  wa eneobunge  la  Kawe ambaye pia ni mhubiri mwenye wafuasi wengi mtandaoni, amekuwa akipinga chanjo  dhidi ya  maradhi  ya  Covid-19 akisema bila ushahidi  kuwa chanjo hizo sio salama na Watanzania wanapaswa kuzikataa.

Also Read
Wakristo washerehekea Pasaka chini ya masharti makali kwa mwaka wa pili

Hivi karibuni, mbunge huyo, aliishtumiwa  bungeni kwa maoni yake. Swala la chanjo limekuwa nyeti kisiasa nchini Tanzania, kutokana na maoni ya marehemu Rais John Magufuli ambaye alitilia shaka uwepo wa maradhi hayo.

Also Read
Shirika la Ndege nchini larejelea safari za ndege katika kaunti tano zilizokuwa zimefungwa
Also Read
Biden amkashifu Trump kwa jinsi anavyoshughulikia janga la Korona Marekani

Samia ambaye ni Rais mpya amebadilisha sera ya marehemu magufuli na kuzindua utoaji wa  chanjo.
Hivi karibuni mbunge huyo amechukuliwa hatua na bunge kwa sababu yakauli zake hizo

  

Latest posts

Russia Yaonya Finland Dhidi ya Kujiunga na Shirika la NATO

Marion Bosire

Barabara ya kwanza ya mwendo kasi ya kulipia Afrika Mashariki yaanza kufanya kazi kwa majaribio

Tom Mathinji

Wanachama wa Kundi la Panya Road Wafikishwa Mahakamani

Marion Bosire

Tovuti hii inatumia kuki kukuhudumia vyema. Tafadhali kubali kupokea. Kubali Fahamu Zaidi