“Serikali tafadhali mchukulie hatua!” Msizwa

Aliyekuwa mume wa dadake Diamond Platnumz, Esma Platnumz, Msizwa sasa anaiomba serikali ya Muungano wa Tanzania imchukulie hatua.

Haya yanajiri baada ya mke huyo wake wa zamani kukiri kwamba aliavya mimba yake mwisho wa mwaka jana.

Esma alikuwa mubashara kwenye akaunti yake ya Instagram ambapo alikiri kwamba aliavya mimba hiyo kwa sababu hakumpenda Msizwa na hangestahimili mtoto ambaye pia labda hangempenda.

Also Read
Ligi kuu ya Tanzania bara yapokea ufadhili wa shilingi milioni 102

Alikuwa akijibu maswali ya wafuasi wake kwenye mitandao ya kijamii wakati alifichua hayo. Mwisho wa mwaka jana mwanadada huyo alilazwa hospitalini kwa muda na hakuna ambalo lilisemwa kuhusu alichokuwa akiugua.

Baada ya kufahamu hayo msizwa aliisihi serikali imchukulie hatua kwani uavyaji mimba ni hatia nchini Tanzania.

Kulingana naye hicho sio kitu cha kujivunia na kwamba hakumwambia moja kwa moja akipanga kufanya vile lakini alijuzwa na rafiki za Esma.

Also Read
Nameless Akosoa Mmoja wa Wafuasi Wake

Wakati Esma alikuwa hospitalini mwaka jana, Msizwa aliweka picha ya mshumaa kwenye Instagram na kuandika “Binadamu hawana huruma” kama ambaye alikuwa anaomboleza jambo ambalo lilisababisha wafuasi wao kwenye mitandao ya kijamii waanze kukisia.

Ndoa ya Msizwa na Esma ilidumu miezi kadhaa na hata Esma akiwa hospitalini mwisho wa mwaka jana, Msizwa alikuwa nchini AfrikaKusini na mke wake mwingine.

Also Read
"Upendo" Kibao Kipya Kutoka Kwa Zuchu Na Spice Diana

Mfanyibiashara huyo anasema kufikia sasa amerudishiwa gari la kifahari aina ya “BMW X6” ambalo alimpa Esma kama zawadi wakati wa arusi yao.

Msizwa pia anaelezea kwamba yeye hakumtaliki Esma na kwamba alijipa talaka mwenyewe.

  

Latest posts

Harusi ya Nandy Kuwa ya Awamu Tatu

Marion Bosire

Mwigizaji Mkongwe wa Nollywood Kenneth Aguba Apata Usaidizi

Marion Bosire

Travis Baker Arejea Kazini

Marion Bosire

Tovuti hii inatumia kuki kukuhudumia vyema. Tafadhali kubali kupokea. Kubali Fahamu Zaidi