Shaffie Weru kulipia Tanasha deni

Mtangazaji Shaffie Weru ameahidi kulipia mwanamuziki Tanasha Donna deni analodaiwa na mpodozi wake. Shaffie anasema yeye na Tanasha ni marafiki wa karibu na anamtetea akisema huenda alishindwa kulipa deni hilo kwa sababu fulani ambayo hajafichua.

Weru ambaye alizungumza jana kwenye kipindi fulani cha mitandaoni, hata hivyo alisema kwamba atalipa deni hilo ikiwa halizidi shilingi elfu 20.

Also Read
ILANI!! ONDOKENI NAIROBI!!!

Kulingana naye, ameamua kulipadeni hilo sio kama rafiki ya Tanasha lakini kama mtu ambaye anaelewa hali ya sasa ya biashara ambapo wengi wanashindwa kulipia bidhaa na huduma kutokana na shida zilizoletwa na janga la Corona.

Also Read
Vituko vya Eric Omondi

Habari kuhusu deni hilo zilitolewa hadharani na Dana De Grazia ambaye alikuwa akizungumza kwenye kipindi cha Eric Omondi. Kulingana naye, mtaalam huyo wa mapodozi ambaye ni rafiki yake amejaribu kupata pesa zake kutoka kwa Tanasha bila mafanikio.

Also Read
Kodak Black akubali mashtaka dhidi yake

Anasemekana kutoa huduma hizo za mapodozi wakati Tanasha alikuwa anaandaa video ya muziki lakini mpaka sasa hajalipwa.

Tanasha hajajibu madai hayo ya deni ila alionekana kucheka Dana na Eric kwani aliwasaidia kupata jambo la kuzungumzia kwenye kipindi hicho.

  

Latest posts

Adasa Afichua Sababu ya Kimya Chake

Marion Bosire

Harmonize Matatani Tena

Marion Bosire

Pday Hurrikane Azungumzia Uhusiano Wake na Nyota Ndogo

Marion Bosire

Tovuti hii inatumia kuki kukuhudumia vyema. Tafadhali kubali kupokea. Kubali Fahamu Zaidi