Shilole afurahia matokeo mazuri ya binti yake

Kila mzazi huridhika mtoto wake anapofanya vizuri kwenye mitihani shuleni kwani huwa wanawekeza hela nyingi katika elimu yao na mwanamuziki na mjasiriamali wa Tanzania Zena Yusuf Mohamed maarufu kama Shilole anapitia kipindi hicho.

Matokeo ya mtihani wa kidato cha nne yalitangazwa maajuzi nchini Tanzania na jana Shishi Baby alikuwa mwingi wa furaha huku akimsherehekea binti yake mkubwa.

Also Read
Diamond akutana na shabiki sugu

Msichana huyo kwa jina Joyce, alipata Division 1 ya alama 16 na Shilole anasema kupitia Instagram kwamba aliambiwa kwamba hivyo binti yake amepita.

Anaanza kwa kumshukuru Mungu na kuelezea furaha yake kisha anelezea jinsi hakupata nafasi ya kusoma na akaapa kuelekeza juhudi kwa binti zake ili wawe yule mwanamke ambaye alitazamia kuwa awali lakini hakuweza.

Anasema pia kwamba kuzaliwa na malezi ya mwanake Joyce yalikuwa magumu ila sasa mambo yamebadilika.

Shishi ambaye anamiliki mkahawa kwa jina “Shishi Foods” anakumbuka pia wanafunzi, waalimu na wafanyikazi katika shule ya mtakatifu Christina huko tanga alikokuwa akisoma binti yake.

Aliowakumbuka pia ni wateja wa Shishi food na mashabiki wake wa muziki.

Baadaye pia alisherehekea matokeo ya binti yake wa pili ya kidato cha pili. Rahma naye alipata Division 1 ya alama 12. Shilole anaonelea kwamba angepata nafasi ya kusoma angekuwa anapita kama binti zake hivi sasa.

  

Latest posts

Kazi mpya kutoka kwa Ben Pol

Marion Bosire

Ringtone afika mahakamani akiwa kwenye Ambulensi

Marion Bosire

Issa Rae na Louis Diame wafunga ndoa

Marion Bosire

Tovuti hii inatumia kuki kukuhudumia vyema. Tafadhali kubali kupokea. Kubali Fahamu Zaidi