Simba yaitafuna Vita hadharani

Miamba wa soka nchini Tanzania,klabu ya Simba Sports club walianza vyema mechi za makundi za kuwania kombe la ligi ya mabingwa Afrika baada ya kuwaangusha AS Vita Club ya Jamhuri ya Demokrasia ya Congo bao 1 bila jawabu katika pambano la kundi A lililopigwa Ijumaa usiku katika uwanja wa Kinsasha.

Also Read
Harambee Stars hawana budi kuwashinda Mali Jumapili ili kusalia kwenye safari ya kwenda Qatar mwakani

Bao la mnyama Simba lilitiwa kimiani na mshambulizi Mutshimba Lugalu kupitia mkwaju wa penati  kunako dakika ya 60 na kudumu hadi kipenga cha mwisho.

beki kisi wa Kenya Joash Onyango alipiga dakika zote 90 huku kiungo Francis Kahata akiingia uwanjani kipindi cha pili.

Also Read
Mkanda uliotupwa na Ronaldo wasaidia kuchangisha shilingi milioni 8 kumtibu mtoto mmoja Serbia

Simba wanaongoza kundi hilo kwa alama 3 ,wakishiriki hatua ya makundi  kwa mara ya pili na ya kwanza  tangu mwaka 2013.

Wekundu wa msimbazi Simba watarejea Dar kujiandaa kwa mkwangurano wa pili watakapowaalika mabingwa watetezi na washindi mara 9 wa kombe hilo Al Ahly  kutoka Misri Februari 23.

Also Read
Christiano Ronaldo atua Mancity kwa mkataba wa miaka miwili

Katika pambano la kundi D lililochezwa Cairo,Zamalek walilazimishwa kutoka sare kapa nyumbani dhidi ya MC Alger kutoka Algeria.

  

Latest posts

Wakenya Rotich na Tanui wavunja rekodi za Paris na Amsterderm Marathon

Dismas Otuke

Tusker waleweshwa nyumbani na Zamalek 1-0

Dismas Otuke

Tysa yasherekea miaka 20 ya kubadilisha vijana Kitale kupitia soka

Dismas Otuke

Tovuti hii inatumia kuki kukuhudumia vyema. Tafadhali kubali kupokea. Kubali Fahamu Zaidi