Sio kipindi cha familia!

Mchekeshaji na muigizaji Eric Omondi ana matumaini kwamba kufikia sasa watu wote wameelewa kwamba kipindi chake cha “Wife Material” sio kipindi cha familia nzima.

Kulingana naye, kipindi hicho sasa kimeorodheshwa “PG” yaani “Parental Guidance” kumaanisha kwamba wazazi watatakiwa kuelekeza watoto wao wanapokitazama.

Eric ametoa onyo kali kwa wote kuzingatia tangazo hilo wakati wanajitayarisha kurejesha kipindi hicho ambacho ni cha mtandao wa You Tube.

Also Read
Mamito apeleka ucheshi nchini Tanzania

Awali kipindi hicho kilisimamishwa baada ya Omondi kukamatwa na makachero wa DCI kwa ushirikiano na wale wa bodi ya kuorodhesha filamu nchini KFCB.

Bodi hiyo hata hivyo iliamua kutatua kesi dhidi ya Omondi nje ya mahakama lakini alilazimika kulala korokoroni usiku mmoja.

Mkurugenzi mkuu wa KFCB Daktari Ezekiel Mutua alibuni kamati ya kusikiliza na kuamua kesi hiyo ya Eric ambayo ilihusu ukiukaji wa taratibu za kutayarisha na kusambaza kazi ya sanaa.

Also Read
Sijutii kuzungumza kuhusu ubaguzi, Gabrielle Union

Mchekeshaji huyo alikuwa anaandaa na kusambaza kazi ya sanaa bila leseni na kwamba kazi yenyewe haikuwa imepitishwa na KFCB.

Wahusika kwenye kipindi hicho kutoka nchi za Uganda na Tanzania walirejea kwao na wakati mmoja eric alitangaza kwamba mmoja wa wasichana hao raia wa Uganda alikuwa amekataa kurudi nyumbani.

Also Read
Eric Omondi ahimiza mabadiliko katika uongozi

Baadaye tena alisema kwamba kifo cha Rais wa Tanzania ni mojawapo ya sababu za kucheleweshwa kwa kipindi hicho kwani ana wahusika kutoka taifa hilo kama vile Gigy Money.

  

Latest posts

Gurdian Angel Asifia Mpenzi Wake

Marion Bosire

Kibao Kipya cha Ringtone na Rose Muhando

Marion Bosire

Mulamwah Akaribisha Mwanawe

Marion Bosire

Tovuti hii inatumia kuki kukuhudumia vyema. Tafadhali kubali kupokea. Kubali Fahamu Zaidi