Ushauri wa Professor Jay

Mwanamuziki wa muda mrefu nchini Tanzania ambaye pia ni mwanasiasa Professor Jay kwa jina halisi Joseph Haule ametoa ushauri kwa wanamuziki nchini Tanzania.

Ushauri huo aliupa mada ya “Shule ya Bure” kasha akaandika “Sio lazima kila siku uimbe matusi na mambo ya kitandani ili wimbo wako uwe mkubwa na upendwe, bali unaweza kuimba wimbo wenye mafunzo mema kwa jamii na wadau wakakushika mkono kwa kiwango cha juu kabisa. Kwa pamoja tunaweza kuokoa kizazi hiki.”

Jay anaonekana kukwama kwenye maadili yaliyokuwepo kwenye fani ya muziki tangu wakati walianza muziki.

Bidii yake ya kutafuta kurejesha maadili inaonekana kushabihiana na ile ya mashirika mbali mbali ya serikali nchini Tanzania kama vile BASATA.

Maajuzi Professor Jay amerejelea muziki baada ya mapumziko ya zaidi ya miaka mitano wakati akihudumu kama mbunge wa eneo la Mikumi.

Wimbo wake na Stamina kwa jina Baba unaendelea kufanya vyema kwenye mitandao ya kijamii.

Unagusia uhusiano kati ya mvulana na babake na maadili kwa jumla. Mvulana huyo anamkosea babake heshima kwa sababu ya ufukara na baadaye babake anamfichulia kwamba yeye sio babake mzazi ila ni baba mlezi.

Muda mfupi baada ya uzinduzi wa wimbo huo, ndipo habari zilichipuza kuhusu baba mzazi wa mwanamuziki Diamond Platnumz na wengi wanashangaa ikiwa Jay na Stamina walikuwa na habari kuhusu hilo.

  

Latest posts

Rayvanny Kumtambulisha Msanii wa Kwanza NLM

Marion Bosire

Dulla Makabila Ajiondolea Lawama

Marion Bosire

Mwigizaji Atoa Ilani Kwa Rais Museveni

Marion Bosire

Tovuti hii inatumia kuki kukuhudumia vyema. Tafadhali kubali kupokea. Kubali Fahamu Zaidi