Wachezaji wa Gor Mahia wagoma

Wachezaji wa Gor mahia wangali wamesusia mazoezi wakitaka walipwe mshahara wao wa miezi mitatu huku wakitishia kutocheza mchuano wa marudio raundi ya kwanza kuwania ligi ya mabingwa Januari 5 dhidi ya mabingwa wa Algeria CR Belouizdad.

Also Read
KCB yawafilisi Gor Mahia na kuwapa kipigo cha 4 ligi kuu FKF

Yamkini wachezaji hao ambao pia walitaka kususia  mkumbo wa kwanza wa mechi hiyo mjini Algiers  hawajaripoti mazoezini tangu warejee nchini mapema wiki hii kutoka Algeria walikopoteza mabao 6-0  .

Also Read
Gor wawashika mateka wanajeshi wa Rwanda APR na kufuzu kwa mchujo wa pili

Gor watahitaji ushindi wa mabao  7-0 dhidi ya   Belouizdad   katika mechi ya wiki ijayo ili kufuzu kwa hatua ya makundi ya kombe hilo kwa mara ya kwanza katika historia.

Also Read
FKF yalalama kuhusu kukosekana kwa viwanja nchini

Usimamizi wa Gor Mahia unakabiliwa na kibarua kigumu cha kufanya ili kuhakikisha mgomo wa wachezaji unamalizika ili kutoathiri matokeo yao katika hata mechi za ligi kuu zijazo.

 

 

  

Latest posts

Elain Thompson awaongoza vidosho wa Jamaica kufagia medali zote za mita 100

Dismas Otuke

Kenya yaambulia pakavu baada ya Moraa kukosa kufuzu kwa fainali ya ita 800 vipusa

Dismas Otuke

Omanyala Omurwa afuzu kwa nusu fainali ya mita 100 Olimpiki na kusawazisha rekodi ya kitaifa

Dismas Otuke

Tovuti hii inatumia kuki kukuhudumia vyema. Tafadhali kubali kupokea. Kubali Fahamu Zaidi