Wasanii wakesha studioni kuandaa wimbo wa maombolezo

Kufuatia kifo cha Rais wa muungano wa Tanzania jana jioni, wasanii wengi tajika nchini Tanzania waliamua kuingia studioni kuandaa wimbo kwa ajili ya kumlia kiongozi huyo.

Kulingana na picha na video zilizochapishwa na Wasafi Tv wasanii ambao walikuwa studioni kwa pamoja usiku ni kama vile Diamond Platnumz, Khadija Kopa, bintiye Zuchu, Mbosso, Ben Pol, Christina Shusho na wengine wengi.

Marehemu Rais wa Tanzania John Joseph Pombe Magufuli alitambua sana wanamuziki nchini humo kwa kazi yao ambayo wanafanya. Na ndio maana wakati wa kampeni za kutafuta kuchaguliwa tena mwaka jana, alitumia wanamuziki hao kwenye mikutano ya kampeni.

Aliposhinda aliwahusisha pia katika sherehe ya uapisho wake.

Wengi wa wasanii hao pia wamemwomboleza liongozi huyo wa taifa kwa namna ya kipekee kwenye akaunti zao za mitandao ya kijamii. Msanii Harmonize au ukipenda Konde Boy alipachika video inayomwonyesha akiangua kilio kwenye Instagram stories baada ya kupashwa habari kuhusu kifo cha Magufuli.

Harmonize aliwahi kubadilisha wimbo wake ambao alikuwa amefanya na Diamond Platnumz uitwao Kwangwaru na kuuita Magufuli akisifia utendakazi wake.

Sio yeye tu ambaye ana wimbo wa kusifia marehemu Rais, wengi tu walitunga na kuimba nyimbo za aina hiyo akiwemo malkia wa WCB Zuchu.

  

Latest posts

Wasanii Wanaowakilisha Kenya AFRIMA

Marion Bosire

Akothee Apata Mgeni wa Heshima Kwenye Hafla Yake

Marion Bosire

KFCB Yazuia Usambazaji Wa Filamu

Marion Bosire

Tovuti hii inatumia kuki kukuhudumia vyema. Tafadhali kubali kupokea. Kubali Fahamu Zaidi