Wasanii wazindua wimbo wa pamoja wa kumuenzi Rais Magufuli

Wasanii wa muziki zaidi ya 20 wa nchi ya Tanzania ambao walikutana usiku wa tarehe 17 mwezi huu kwa ajili ya kuunda wimbo wa mumkumbuka marehemu Rais Magufuli, wamekutana hii leo tena katika studio za Wasafi Fm kuuzindua.

Wimbo huo unaitwa Lala Salama Magufuli na umeimbwa na Tanzania All Stars.

Akizungumza studioni humo msanii Diamond Platnumz alielezea kwamba ni wazo ambalo lilimjia ghafla na alipowasiliana na wengine kama Juma Jux wakakubaliana nalo na wakaamua kukutana kwenye studio za wanene kuunda wimbo huo.

Also Read
Babu ya Burna Boy ampongeza kwa Grammy

Kulingana na mkurugenzi huyo mkuu wa Wasafi Media, wasanii wengine walimaliza kutia sauti asubuhi ya tarehe 18 ambayo ni jana na moja kwa moja wakaingilia uundaji wa video ya wimbo huo.

Also Read
Diamond Platnumz atia saini mkataba na Warner Music

Mrisho Mpoto anayejulikana kwa muziki wa aina ya kipekee, alisema kwamba wameumia sana kwa kupoteza Rais Magufuli ambaye alitambua sana sanaa.

Kuhusu kuingia mamlakani kwa mama Samia Suluhu Hassan, Queen Darleen alisema kwamba kwa kweli sio raha kwamba ameingia uongozini kwani wote wanaomboleza lakini kuna nguvu fulani ambayo imedhihirika kutokana na kupata Rais wa kike.

Also Read
Sijawahi kumroga mume wangu!

Wasanii wote hao wanakubaliana kwamba Rais Magufuli alikuwa zawadi kwao na wakamsifia kwa kutanguliza Mungu kila mara katika uongozi wake.

Mwanamuziki kwa jina Abby Chams alisema Magufuli ni shujaa na hata kama ameondoka watamkumbuka milele.

Wimbo huo unaanzishwa na Mbosso na Christina Shusho na wengine wanaingilia kila mmoja na ubeti wake.

  

Latest posts

Adasa Afichua Sababu ya Kimya Chake

Marion Bosire

Harmonize Matatani Tena

Marion Bosire

Pday Hurrikane Azungumzia Uhusiano Wake na Nyota Ndogo

Marion Bosire

Tovuti hii inatumia kuki kukuhudumia vyema. Tafadhali kubali kupokea. Kubali Fahamu Zaidi