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RATIBA YA UTOAJI HUDUMA

HUDUMA/BIDHAA

KANUNI ZA KUPATA HUDUBA/BIDHAA

ADA ZA HUDUMA

MUDA

Huduma kwa watejo

e /lara za kibinafsi
e Mawasiliano - baruag, barua pepe,
simu, Mitandao ya Kijamii

Hakuna malipo

Wakatl wote

Kutatua malalamishi

e Ziara za kibinafsi
e Mawasiliano - barua barua pepe,
Mifandao ya kijamii

Hakuna malipo

Wakatl wote

Jinsl ya kupata habari

e Mawasiliono - barua ama baruo
pPepe

Hakuna malipo kwa
habarl za kawaido

Utafiti wa sauti na vid-
eo zinalipiwa kulingana
Na VIWANQO vya mal-
Ipo vya KBC

Siku tatu

/Ziara/Ujumbe katika
shirika

e Mawasiliano - barua au barua pepe

Hakuna malipo

Siku tatu

Taarifa za king, vipindl
Na taarifa za moja kwao
MOJa

e Kupitia runinga, redio ama kwa njia
va elekroniki

Hakuna malipo

Wakatl wote

Huduma za miandao

e Kwa njia ya electroniki

Hakuna malipo

Wakatl wote

Utayarishajl matangazo
ya biasharo

e |[dhini ya mkataba
e Maudhui/Dhana
e Fahirisi/Muktasari

e Makala/Maandishi
e SAUTl - Mtavarishi

Kulingana na viwango
vya malipo vya KBC

Kulingana na
mkataba

Matangazo ya biashara

e Kwa mujibu wa mkataba
e [ONQAZO

Kulingana na viwango
vyad malipo vya KBC

Kulingana na
mkataba

Matangazi ya moja kwa
Moja Na haflo

e Kulingana na mkataba wa kazi

Kulingana na viwango
vya malipo vya KBC

Kulingana na kan-
uni za Mmalipo

Ubora wa masafa/
Mawimbi

e RunNinga na Redio

Hakuna Malipo

Wakati wote

Ukufunzi

e Barua ya maombi

e Wassitu kazi

e Nakala ya kitambulisho/pasipoti
e Hatl ya maadili mema

Hakuna malipo

Mwezi mmoja

Mafunzo ya utasinia/
Mafunzo kazi

e FOMuU ya maombi

e Nakala ya kitambulisho/pasipoti
e Barua ya maombi

e Barua kutoka chuo/taasisi

Hakuna malipo

Mwezi mmaojd

Jaijiri

e Barua ya maombi

e Wassifu kazi

e Nakala ya vyetl vya masomo
e Vyeti vya Uidhinisho

Hakuna malipo

Wakatl wote

/abuni/tendo e Maombi kwa mujibu wo Shilingi elfu moja Siku‘ 14
fendo (Isipokuwa kwa kinao
Mama, vijana na wale-
MAavu)
Dondoo ya gharama  |e Kwa mujibu wa hatl za fendo Hakuna malipo Siku 7

Malipo ya bidhaa/
huduma

e Hatl ya ununuzi/kandarasi
e Bili/Ankara
e Hati ya uwasilishaji bidhaa/hudumao

Hakuna malipo

Siku 45 kwa njio
va elektroniki

Matangazo

e TONQQZO

Lipa kulingana‘ha ado
zllizowekwo

Kulingana na ma-
tfakwa ya mtej|o
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